Rơ le ô tô Hongfa HFV4-012-1H1GR Quạt điều hòa 4 chân 40A 024-1H1SGR mới rơ le thời gian
MÃ SẢN PHẨM: TD-635546446277
Tàu Tốc Hành Freeship Free Shipping
199,000 đ
sắp xếp theo màu sắc:
Ghi chú
Số lượng:
Image
Nhiều người đang xem sản phẩm này. 22 người đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng của họ ngay bây giờ.
Thương hiệu: Rơle Hongfa
Model: HFV4-012-1H1GR
Xuất xứ: Các vùng nước ngoài khác
Chế độ cấp nguồn: DC
Phân loại màu sắc: HFV4 chính hãng mới 012-1H1GR 12V Chính hãng mới HFV15 24-H1TJ 24V
Điện áp: 36V (đã bao gồm)
Đối tượng áp dụng: rơle ô tô
Loại rơle: khác